Kèo bóng đá Ngoại Hạng Anh
18:30
27/04
West Ham Utd
Liverpool
21:00
27/04
Fulham
Crystal Palace
21:00
27/04
Man Utd
Burnley
21:00
27/04
Newcastle
Sheffield Utd
21:00
27/04
Wolves
Luton Town
23:30
27/04
Everton
Brentford
02:00
28/04
Aston Villa
Chelsea
Kèo bóng đá Hạng Nhất Anh
21:00
27/04
Blackburn Rovers
Coventry
21:00
27/04
Bristol City
Rotherham Utd
21:00
27/04
Cardiff City
Middlesbrough
21:00
27/04
Huddersfield
Birmingham
21:00
27/04
Millwall
Plymouth Argyle
21:00
27/04
Norwich
Swansea City
21:00
27/04
Sheffield Wed.
West Brom
21:00
27/04
Southampton
Stoke City
21:00
27/04
Watford
Sunderland
02:00
28/04
Hull City
Ipswich
Kèo bóng đá VĐQG Tây Ban Nha
19:00
27/04
Las Palmas
Girona
21:15
27/04
Almeria
Getafe
23:30
27/04
Alaves
Celta Vigo
02:00
28/04
Atletico Madrid
Athletic Bilbao
Kèo bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
21:15
27/04
Burgos CF
Amorebieta
21:15
27/04
Leganes
Zaragoza
23:30
27/04
Elche
Espanyol
23:00
27/04
Juventus
AC Milan
Kèo bóng đá Hạng 2 Italia
19:00
27/04
Brescia
Spezia
19:00
27/04
Modena
Alto Adige
19:00
27/04
Ternana
Ascoli
21:15
27/04
Cittadella
Feralpisalo
21:15
27/04
Palermo
Reggiana
21:15
27/04
Sampdoria
Como
20:30
27/04
Leipzig
B.Dortmund
20:30
27/04
Augsburg
Wer.Bremen
20:30
27/04
Freiburg
Wolfsburg
20:30
27/04
Bayern Munich
Ein.Frankfurt
23:30
27/04
B.Leverkusen
Stuttgart
18:00
27/04
Holstein Kiel
Kaiserslautern
18:00
27/04
Ein.Braunschweig
Hamburger
18:00
27/04
Paderborn 07
Elversberg
01:30
28/04
Schalke 04
Fort.Dusseldorf
20:00
27/04
Saint Etienne
Caen
00:00
28/04
Annecy FC
SC Bastia
00:00
28/04
Pau FC
Guingamp
00:00
28/04
Concarneau
Rodez
00:00
28/04
Paris FC
Angers
00:00
28/04
Ajaccio
Quevilly
00:00
28/04
Stade Lavallois
Bordeaux
00:00
28/04
Amiens
Troyes
00:00
28/04
Valenciennes
Grenoble
Kèo bóng đá VĐQG Scotland
21:00
27/04
St. Johnstone
Hibernian
21:00
27/04
Aberdeen
Motherwell
21:00
27/04
Kilmarnock
Hearts
21:00
27/04
Livingston
Ross County
Kèo bóng đá VĐQG Bồ Đào Nha
21:30
27/04
Casa Pia AC
Chaves
21:30
27/04
Vizela
Rio Ave
00:00
28/04
Benfica
Braga
02:30
28/04
Vitoria Guimaraes
Boavista
20:00
27/04
Gornik Zabrze
LKS Lodz
22:30
27/04
Slask Wroclaw
Ruch Chorzow
01:00
28/04
Widzew Lodz
Rakow Czestochowa
Kèo bóng đá VĐQG Bulgaria
20:15
27/04
Cska Sofia
Levski Sofia
23:00
27/04
Botev Plovdiv
Slavia Sofia
21:00
27/04
KV Mechelen
OH Leuven
23:15
27/04
Standard Liege
Sint Truiden
01:45
28/04
Gent
Westerlo
22:00
27/04
NK Varazdin
Dinamo Zagreb
00:10
28/04
Hajduk Split
Rudes Zagreb
19:30
27/04
Paksi
Mezokovesdi SE
22:00
27/04
Diosgyori
Kecskemeti
00:30
28/04
Debreceni
Ujpest
00:00
28/04
Volos NFC
Panserraikos
00:00
28/04
Asteras Tripolis
OFI Creta
00:00
28/04
Kifisia FC
Pas Giannina
00:00
28/04
Panetolikos
Atromitos
20:00
27/04
Tukums/Salaspils
Valmiera / BSS
23:00
27/04
Riga FC
Rigas Futbola Skola
23:00
27/04
Rosenborg
Bodo Glimt
Kèo bóng đá VĐQG Phần Lan
19:00
27/04
Haka
Helsinki
21:30
27/04
FC U Craiova 1948
Universitaea Cluj
00:30
28/04
Steaua Bucuresti
Farul Constanta
Kèo bóng đá VĐQG Slovakia
20:30
27/04
MSK Zilina
Spartak Trnava
23:00
27/04
Ruzomberok
Zelez. Podbrezova
23:00
27/04
Skalica
Trencin
23:00
27/04
FC Kosice
Zlate Moravce
Kèo bóng đá VĐQG Slovenia
22:30
27/04
NK Bravo
NK Radomlje
Kèo bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
20:00
27/04
Sivasspor
Konyaspor
20:00
27/04
Kasimpasa
Samsunspor
23:00
27/04
Hatayspor
Istanbul BB
23:00
27/04
Fenerbahce
Besiktas
17:00
27/04
SK Dnipro-1
Dinamo Kiev
17:00
27/04
FC Mynai
Chernomorets
19:30
27/04
LNZ Cherkasy
Shakhtar Donetsk
22:00
27/04
Rukh Vynnyky
Veres Rivne
22:00
27/04
WSG Swarovski Tirol
Aust Lustenau
22:00
27/04
Wolfsberger AC
Blau Weiss Linz
Kèo bóng đá VĐQG Australia
14:15
27/04
Newcastle Jets
Central Coast
14:15
27/04
Wellington Phoenix
Macarthur FC
16:45
27/04
Melb. Victory
WS Wanderers
Kèo bóng đá VĐQG Nhật Bản
11:00
27/04
Consa. Sapporo
Shonan Bellmare
12:00
27/04
Jubilo Iwata
Machida Zelvia
12:00
27/04
Vissel Kobe
Kyoto Sanga
12:00
27/04
Alb. Niigata (JPN)
FC Tokyo
13:00
27/04
Cerezo Osaka
Yokohama FM
Kèo bóng đá VĐQG Hàn Quốc
12:00
27/04
Daejeon Hana Citizen
FC Seoul
14:30
27/04
Gwangju
Suwon FC
14:30
27/04
Gimcheon Sangmu
Gangwon
Kèo bóng đá VĐQG Trung Quốc
18:35
27/04
Shanghai Port
Sh. Shenhua
Kèo bóng đá VĐQG Arập Xeut
22:00
27/04
Al Raed
Al Ettifaq
22:00
27/04
Al Akhdood
Abha
01:00
28/04
Al Khaleej(KSA)
Al Nassr (KSA)
Kèo bóng đá VĐQG Thái Lan
18:00
27/04
Buriram Utd
Muang Thong Utd
18:30
27/04
Chonburi
Nakhon Pathom
19:00
27/04
Sukhothai
Uthai Thani FC
20:00
27/04
BG Pathum United
Port FC
21:05
27/04
Ajman
Khorfakkan
21:05
27/04
Al Sharjah
Bataeh SC
23:45
27/04
Al Ain
Al Shabab (UAE)
02:00
28/04
Vasco DG/RJ
Criciuma/SC
04:30
28/04
Cuiaba/MT
Atl. Mineiro/MG
07:00
28/04
Bahia/BA
Gremio/RS
07:00
28/04
Nublense
Cobreloa
Kèo bóng đá VĐQG Colombia
07:00
28/04
Atl. Nacional
Deportes Tolima
03:30
28/04
Libertad (ECU)
Orense SC
06:00
28/04
LDU Quito
Tecnico Uni.
00:52
28/04
Austin FC
LA Galaxy
06:37
28/04
Columbus Crew
CF Montreal
06:37
28/04
D.C. Utd
Seattle Sounders
06:37
28/04
New York RB
Vancouver WC
06:37
28/04
New York City
Charlotte FC
06:37
28/04
Cincinnati
Colorado Rapids
06:37
28/04
New England
Inter Miami
06:37
28/04
Orlando City
Toronto
06:37
28/04
Philadelphia Union
Real Salt Lake
07:37
28/04
Minnesota Utd
Sporting Kansas
07:37
28/04
Nashville FC
San Jose EQ
07:37
28/04
Chicago Fire
Atlanta United
07:37
28/04
Dallas
Houston Dynamo
09:37
28/04
Los Angeles FC
Portland Timbers
06:00
28/04
Juarez
Club Leon
08:00
28/04
Toluca
Cruz Azul
08:00
28/04
Tigres UANL
Club Tijuana
08:10
28/04
Pachuca
Mazatlan FC
Kèo bóng đá VĐQG Costa Rica
04:00
28/04
Puntarenas
San Carlos
04:00
28/04
Municipal Grecia
Santos Guapiles
07:00
28/04
Sporting (CRC)
Municipal Liberia
09:00
28/04
Herediano
Alajuelense
20:00
27/04
B. Al Mahalla
ZED FC
00:00
28/04
El Gouna
Ittihad Alexandria
20:00
27/04
Amazulu
Chippa Utd
22:30
27/04
Kaizer Chiefs
SuperSport Utd
01:00
28/04
Stellenbosch FC
Polokwane
Kèo bóng đá Hạng Nhất Scotland
21:00
27/04
Greenock Morton
Raith Rovers
21:00
27/04
Partick Thistle
Ayr Utd
21:00
27/04
Arbroath
Queen's Park
21:00
27/04
Dunfermline
Inverness C.T.
Kèo bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha
17:00
27/04
CD Mafra
UD Oliveirense
20:00
27/04
Maritimo
Feirense
21:30
27/04
Leixoes
Vilaverdense SC
Kèo bóng đá Hạng 2 Ba Lan
22:30
27/04
Stal Rzeszow
Lechia GD
01:00
28/04
GKS Tychy
Zaglebie Sosno
21:00
27/04
Patro Eisden
Deinze
01:00
28/04
Zulte-Waregem
Lommel
Kèo bóng đá Hạng 2 Ireland
01:30
28/04
Longford Town
Wexford Youths
21:00
27/04
Aalesund
Raufoss IL
21:00
27/04
Bryne
Sogndal
21:00
27/04
Kongsvinger
Start Kristiansand
21:00
27/04
Moss FK
Egersunds IK
21:00
27/04
Sandnes Ulf
Levanger FK
21:00
27/04
Asane Fotball
Stabaek
15:15
27/04
MFK Chrudim
Pribram
15:15
27/04
MFK Vyskov
Varnsdorf
15:30
27/04
SK Prostejov
Jihlava
19:00
27/04
Dukla Praha
Sigma Olomouc II
22:00
27/04
Taborsko
SK Lisen
Kèo bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ
23:00
27/04
Stade Nyonnais
Thun
23:00
27/04
Wil 1900
Schaffhausen
Kèo bóng đá Hạng 2 Thụy Điển
20:00
27/04
Gefle IF
Sandvikens
20:00
27/04
Landskrona
Utsiktens BK
20:00
27/04
GIF Sundsvall
Varbergs BoIS
22:00
27/04
Orgryte
Osters
19:15
27/04
Floridsdorfer AC
First Vienna
19:30
27/04
Sturm Graz II
Dornbirn
19:30
27/04
SW Bregenz
Grazer AK
19:30
27/04
Admira
Liefering
Kèo bóng đá Hạng 2 Nhật Bản
12:00
27/04
Thespa Kusatsu
V-Varen Nagasaki
12:00
27/04
Mito Hollyhock
Fujieda MYFC
12:55
27/04
Ehime FC
Ventforet Kofu
Kèo bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc
12:00
27/04
Seoul E-Land
Chungnam Asan
14:30
27/04
Busan I'Park
Ansan Greeners
14:30
27/04
Cheonan City
GimPo Citizen
Kèo bóng đá Hạng 2 Argentina
00:30
28/04
Tristan Suarez
Estudiantes BsAs
00:30
28/04
Almagro
Almirante Brown
04:00
28/04
Nueva Chicago
CA Mitre Salta
04:40
28/04
Agropecuario AAC
San Martin Tucuman
06:40
28/04
Def.Belgrano
Atletico Atlanta
Kèo bóng đá Hạng 2 Brazil
03:00
28/04
CRB/AL
Amazonas/AM
03:00
28/04
Paysandu/PA
Botafogo/SP
04:00
28/04
America/MG
Novorizontino/SP
18:30
27/04
Lincoln
Portsmouth
18:30
27/04
Fleetwood Town
Burton Albion
18:30
27/04
Shrewsbury
Leyton Orient
18:30
27/04
Peterborough Utd
Bolton
18:30
27/04
Wycombe
Charlton Athletic
18:30
27/04
Exeter City
Oxford Utd
18:30
27/04
Barnsley
Northampton
18:30
27/04
Derby County
Carlisle
18:30
27/04
Port Vale
Cambridge Utd
18:30
27/04
Reading
Blackpool
18:30
27/04
Stevenage
Cheltenham
18:30
27/04
Wigan
Bristol Rovers
Kèo bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha
21:00
27/04
Salamanca
Sabadell
21:00
27/04
Osasuna B
Real Union
21:00
27/04
SD Ponferradina
Barcelona B
23:00
27/04
San Fernando
Real Madrid B
23:00
27/04
Fuenlabrada
Teruel
23:00
27/04
Lugo
Rayo Majada.
00:00
28/04
Celta Vigo II
SD Logrones
01:00
28/04
Cornella
Sestao
19:00
27/04
B.Dortmund II
Erzgebirge Aue
19:00
27/04
Vik.Koln
Preussen Munster
19:00
27/04
Jahn Regensburg
Dynamo Dresden
19:00
27/04
Duisburg
Sandhausen
19:00
27/04
Saarbrucken
Hallescher
21:30
27/04
Verl
Waldhof Man.
Kèo bóng đá Hạng 2 Scotland
21:00
27/04
Kelty Hearts
Montrose
21:00
27/04
Alloa Athletic
Hamilton
21:00
27/04
Queen of South
Cove Rangers
21:00
27/04
Annan Athletic
Falkirk
Kèo bóng đá Hạng 3 Phần Lan
20:00
27/04
Jazz
KuPS Akatemia
21:00
27/04
Atlantis
RoPS Rovaniemi
22:00
27/04
VIFK Vaasa
KPV Kokkola
Kèo bóng đá Hạng 3 Thụy Điển
18:00
27/04
Torns IF
Tvaakers IF
18:00
27/04
Onsala BK
Falkenbergs
21:00
27/04
Hammarby Talang
Friska Viljor
21:00
27/04
BK Olympic Malmo
Norrby
21:00
27/04
Ariana FC
Oskarshamns AIK
21:00
27/04
FBK Karlstad
Karlbergs BK
21:00
27/04
Jonkopings
Rosengard
21:00
27/04
Vasalunds
Karlstad BK
22:00
27/04
United IK Nordic
IFK Stocksund
Kèo bóng đá Aus New South Wales
16:00
27/04
Marconi Stallions
St George Saints
16:00
27/04
Hills Brumbies
St George City
Kèo bóng đá Aus South Sup.League
12:30
27/04
Adelaide Raiders
Para Hills Knights
14:30
27/04
Adelaide Comets
Modbury Jets
15:30
27/04
Adelaide Olympic
Metro Stars
12:00
27/04
Moreland City SC
Altona Magic SC
12:00
27/04
Avondale Heights
Green Gully SC
12:00
27/04
Manningham Utd
Dandenong City
12:00
27/04
Dandenong Th.
St Albans Saints
14:00
27/04
Port Melbourne
South Melbourne
16:00
27/04
Hume City
Heidelberg Utd
12:00
27/04
Sydney FC Nữ
Central Coast Nữ
10:00
28/04
Melbourne City Nữ
Newcastle Jets Nữ
Kèo bóng đá Hạng 3 Nhật Bản
11:00
27/04
Nagano Parceiro
Giravanz Kita.
11:00
27/04
FC Imabari
Omiya Ardija
12:00
27/04
Yokohama SCC
Nara Club
12:00
27/04
Tegevajaro Miyazaki
Sagamihara
Kèo bóng đá Japan Football League
11:00
27/04
Maruyasu Okazaki
Reinmeer Aomori
21:00
27/04
Wrexham
Stockport
21:00
27/04
Accrington
Tranmere Rovers
21:00
27/04
Swindon
Morecambe
21:00
27/04
Salford City
Harrogate Town
21:00
27/04
Milton Keynes Dons
Sutton Utd
21:00
27/04
Forest Green
Notts County
21:00
27/04
Barrow
Mansfield
21:00
27/04
Wimbledon
Walsall
21:00
27/04
Crawley Town
Grimsby
21:00
27/04
Bradford City
Newport
21:00
27/04
Colchester Utd
Crewe Alexandra
21:00
27/04
Gillingham
Doncaster Rovers
Kèo bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc
18:00
27/04
Hamburger II
Havelse
18:00
27/04
Holstein Kiel II
St. Pauli II
22:00
27/04
Oldenburg 1897
SSV Jeddeloh
Kèo bóng đá Hạng 4 Đức - Bavaria
19:00
27/04
Nurnberg II
Wurzburger
19:00
27/04
Bayern Munich II
V. Aschaffenburg
19:00
27/04
Schalding Hein.
Wacker Burghausen
19:00
27/04
Schweinfurt
TSV Aubstadt
19:00
27/04
DJK Vilzing
Ein.Bamberg
Kèo bóng đá Hạng 4 Đức - Đông Bắc
18:00
27/04
Chemnitzer
Meuselwitz
18:00
27/04
RW Erfurt
Luckenwalde
21:00
27/04
E.Cottbus
Lok.Leipzig
Kèo bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Nam
19:00
27/04
Hoffenheim II
TSV Schott Mainz
19:00
27/04
Ein.Frankfurt II
Bahlinger
19:00
27/04
Mainz II
SGV Freiberg
19:00
27/04
Koblenz
Offenbach
19:00
27/04
TSV Steinbach
Astoria Walldorf
19:00
27/04
Hessen Kassel
Homburg
19:00
27/04
Stuttgart Kickers
Stuttgart II
Kèo bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Tây
19:00
27/04
Wiedenbruck
Paderborn 07 II
19:00
27/04
Oberhausen
Rodinghausen
19:00
27/04
RW Ahlen
FC Duren
19:00
27/04
A.Aachen
FC Bocholt