Kèo bóng đá Hạng Nhất Anh
02:00
27/04
QPR
Leeds Utd
Kèo bóng đá VĐQG Tây Ban Nha
02:00
27/04
Real Sociedad
Real Madrid
Kèo bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
01:30
27/04
Andorra FC
Racing Santander
01:45
27/04
Frosinone
Salernitana
Kèo bóng đá Hạng 2 Italia
01:30
27/04
Venezia
Cremonese
01:30
27/04
Pisa
Catanzaro
01:30
27/04
Bochum
Hoffenheim
23:30
26/04
Hertha Berlin
Hannover 96
23:30
26/04
St. Pauli
Hansa Rostock
02:00
27/04
Montpellier
Nantes
Kèo bóng đá VĐQG Bồ Đào Nha
02:15
27/04
Gil Vicente
Arouca
23:00
26/04
Piast Gliwice
Warta Poznan
01:30
27/04
Jagiellonia
Pogon Szczecin
02:45
27/04
Eupen
Charleroi
23:00
26/04
Istra 1961
Slaven Belupo
01:00
27/04
Zalaegerzseg
Puskas Akademia
01:45
27/04
Drogheda Utd
Sligo Rovers
01:45
27/04
Shelbourne
St. Patricks
01:45
27/04
Dundalk
Bohemians
01:45
27/04
Waterford Utd
Derry City
02:00
27/04
Shamrock Rovers
Galway
Kèo bóng đá VĐQG Phần Lan
22:00
26/04
Inter Turku
EIF Ekenas
Kèo bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
00:00
27/04
Adana Demirspor
Galatasaray
00:30
27/04
Austria Wien
SCR Altach
Kèo bóng đá VĐQG Đan Mạch
Kèo bóng đá VĐQG Australia
16:45
26/04
Brisbane Roar
Adelaide Utd
Kèo bóng đá VĐQG Trung Quốc
17:00
26/04
Qingdao West Coast
Nantong Zhiyun
18:00
26/04
Shenzhen Peng City
Qingdao Hainiu
18:35
26/04
Cangzhou Mighty Lions
Henan Songshan
18:35
26/04
Zhejiang Professional
Beijing Guoan
18:35
26/04
Wuhan Three T.
Tianjin Tigers
18:35
26/04
Changchun Yatai
Meizhou Hakka
19:00
26/04
Chengdu Rongcheng
Shandong Taishan
Kèo bóng đá VĐQG Arập Xeut
22:00
26/04
Dhamak
Al Taawon (KSA)
22:00
26/04
Al Hilal
Al Fateh
01:00
27/04
Al Ittihad (KSA)
Al Shabab (KSA)
Kèo bóng đá VĐQG Indonesia
15:00
26/04
Persis Solo FC
Persita Tangerang
15:00
26/04
PSIS Semarang
Persikabo 1973
19:00
26/04
RANS Nusantara
Persija Jakarta
21:05
26/04
Baniyas
Hatta
21:05
26/04
Al Nasr (UAE)
Ittihad Kalba
23:45
26/04
Al Wasl
Al Jazira
23:45
26/04
Emirates Club
Al Wahda(UAE)
06:00
27/04
O Higgins
U. Espanola
08:00
27/04
Puebla
Club America
10:00
27/04
Queretaro
Pumas UNAM
Kèo bóng đá VĐQG Costa Rica
09:00
27/04
Cartagines
Perez Zeledon
Kèo bóng đá Hạng Nhất Scotland
01:45
27/04
Airdrieonians
Dundee Utd
Kèo bóng đá Hạng 2 Hà Lan
01:00
27/04
Ajax U21
Roda JC
01:00
27/04
Emmen
Helmond Sport
01:00
27/04
De Graafschap
MVV Maastricht
01:00
27/04
VVV Venlo
Den Bosch
01:00
27/04
Cambuur
Dordrecht 90
01:00
27/04
TOP Oss
AZ Alkmaar U21
01:00
27/04
Willem II
Groningen
Kèo bóng đá Hạng 2 Ireland
01:45
27/04
Treaty United
UC Dublin
01:45
27/04
Bray Wanderers
Kerry FC
01:45
27/04
Athlone
Cobh Ramblers
Kèo bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ
01:15
27/04
Aarau
Bellinzona
23:10
26/04
SV Lafnitz
Leoben
23:10
26/04
Kapfenberg
Horn
00:10
27/04
SV Ried
SKU Amstetten
Kèo bóng đá Hạng 2 Đan Mạch
00:00
27/04
B93 Kobenhavn
AC Horsens
00:00
27/04
Kolding IF
Sonderjyske
00:00
27/04
Hillerod
Naestved BK
Kèo bóng đá Aus Queensland
17:30
26/04
Redlands Utd
Wynnum Wolves
16:30
26/04
Melb. Knights
Oakleigh Cannons
Kèo bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc
00:00
27/04
Weiche Flensburg
Meppen
00:00
27/04
Drochtersen/Assel
TuS BW Lohne
Kèo bóng đá Hạng 4 Đức - Bavaria
01:00
27/04
Memmingen
Greuther Furth II
01:00
27/04
Illertissen
Ansbach
21:00
26/04
Uzbekistan U23
Arập Xêut U23
00:30
27/04
Iraq U23
Việt Nam U23