Kèo bóng đá Hạng Nhất Anh
02:00
27/04
QPR
Leeds Utd
Kèo bóng đá VĐQG Tây Ban Nha
02:00
27/04
Real Sociedad
Real Madrid
Kèo bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
01:30
27/04
Andorra FC
Racing Santander
01:45
27/04
Frosinone
Salernitana
Kèo bóng đá Hạng 2 Italia
01:30
27/04
Venezia
Cremonese
01:30
27/04
Pisa
Catanzaro
01:30
27/04
Bochum
Hoffenheim
23:30
26/04
Hertha Berlin
Hannover 96
23:30
26/04
St. Pauli
Hansa Rostock
02:00
27/04
Montpellier
Nantes
Kèo bóng đá VĐQG Bồ Đào Nha
02:15
27/04
Gil Vicente
Arouca
22:00
26/04
Ararat Y
Van Yerevan
23:00
26/04
Piast Gliwice
Warta Poznan
01:30
27/04
Jagiellonia
Pogon Szczecin
22:30
26/04
Vitebsk
Bate Borisov
00:30
27/04
Dinamo Brest
Naftan Novo.
Kèo bóng đá VĐQG Bulgaria
00:00
27/04
Pirin Blagoevgrad
Botev Vratsa
02:45
27/04
Eupen
Charleroi
23:00
26/04
Istra 1961
Slaven Belupo
22:00
26/04
Kolkheti Poti
Samtredia
23:00
26/04
Dinamo Tbilisi
FC Telavi
01:00
27/04
Zalaegerzseg
Puskas Akademia
01:45
27/04
Drogheda Utd
Sligo Rovers
01:45
27/04
Shelbourne
St. Patricks
01:45
27/04
Dundalk
Bohemians
01:45
27/04
Waterford Utd
Derry City
02:00
27/04
Shamrock Rovers
Galway
Kèo bóng đá VĐQG Phần Lan
22:00
26/04
Inter Turku
EIF Ekenas
00:00
27/04
Dinamo Bucuresti
Voluntari
22:00
26/04
Cukaricki Belgrade
Mladost Lucani
00:00
27/04
FK Vozdovac
Spartak Subotica
Kèo bóng đá VĐQG Slovakia
22:30
26/04
Zemplin Michalovce
Dukla BB
Kèo bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
00:00
27/04
Adana Demirspor
Galatasaray
00:30
27/04
Austria Wien
SCR Altach
Kèo bóng đá VĐQG Đan Mạch
Kèo bóng đá VĐQG Arập Xeut
22:00
26/04
Dhamak
Al Taawon (KSA)
22:00
26/04
Al Hilal
Al Fateh
01:00
27/04
Al Ittihad (KSA)
Al Shabab (KSA)
23:45
26/04
Al Wasl
Al Jazira
23:45
26/04
Emirates Club
Al Wahda(UAE)
06:00
27/04
O Higgins
U. Espanola
07:00
27/04
Dep.Cuenca
Mushuc Runa
Kèo bóng đá VĐQG Paraguay
06:30
27/04
Sportivo Trinidense
Sol de America
03:00
27/04
Sport Huancayo
Carlos A. Mannucci
08:00
27/04
Puebla
Club America
10:00
27/04
Queretaro
Pumas UNAM
Kèo bóng đá VĐQG Costa Rica
09:00
27/04
Cartagines
Perez Zeledon
22:00
26/04
JS Saoura
US Souf
22:00
26/04
US Biskra
ES Setif
00:30
27/04
Cape Town Spurs
Richards Bay
00:30
27/04
TS Galaxy
Moroka Swallows
01:00
27/04
Mamelodi Sun.
Esperanse ST
01:00
27/04
Ahly Cairo
TP Mazembe
Kèo bóng đá Hạng Nhất Scotland
01:45
27/04
Airdrieonians
Dundee Utd
Kèo bóng đá Hạng 2 Hà Lan
01:00
27/04
Ajax U21
Roda JC
01:00
27/04
Emmen
Helmond Sport
01:00
27/04
De Graafschap
MVV Maastricht
01:00
27/04
VVV Venlo
Den Bosch
01:00
27/04
Cambuur
Dordrecht 90
01:00
27/04
TOP Oss
AZ Alkmaar U21
01:00
27/04
Willem II
Groningen
Kèo bóng đá Hạng 2 Ba Lan
01:30
27/04
Wisla Krakow
Podbeskidzie
Kèo bóng đá Hạng 2 Ireland
00:00
27/04
Finn Harps
Cork City
01:45
27/04
Treaty United
UC Dublin
01:45
27/04
Bray Wanderers
Kerry FC
01:45
27/04
Athlone
Cobh Ramblers
Kèo bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ
01:15
27/04
Aarau
Bellinzona
23:10
26/04
SV Lafnitz
Leoben
23:10
26/04
Kapfenberg
Horn
00:10
27/04
SV Ried
SKU Amstetten
Kèo bóng đá Hạng 2 Đan Mạch
00:00
27/04
B93 Kobenhavn
AC Horsens
00:00
27/04
Kolding IF
Sonderjyske
00:00
27/04
Hillerod
Naestved BK
Kèo bóng đá Hạng 2 Brazil
05:00
27/04
Ituano/SP
Operario/PR
05:00
27/04
SC Recife/PE
Vila Nova/GO
06:00
27/04
Avai/SC
Santos/SP
07:00
27/04
Guarani/SP
Chapecoense
Kèo bóng đá Hạng 2 Colombia
03:30
27/04
Atletico
Tigres(COL)
04:00
27/04
Orsomarso
Boca Juniors Cali
07:40
27/04
Barranquilla
Real Soacha
22:00
26/04
Malavan Bandar
SaiPa Karadj
22:00
26/04
Tractor SC
Zobahan
00:00
27/04
A.Bielefeld
Lubeck
23:30
26/04
Niort
FC Martigues
00:30
27/04
SO Cholet
Rouen
00:30
27/04
Marignane
Sochaux
00:30
27/04
Versailles
Orleans
00:30
27/04
Villefranche
Avranches
00:30
27/04
Chateauroux
Epinal
00:30
27/04
Dijon
GOAL FC
00:30
27/04
Nancy
Le Mans
Kèo bóng đá Hạng 3 Phần Lan
23:00
26/04
Jyvaskyla JK
EPS Espoo
Kèo bóng đá Hạng 3 Thụy Điển
00:00
27/04
Torslanda
Trollhattan
00:00
27/04
Orebro Syrianska
Eskilstuna City
00:00
27/04
Angelholms
Lunds BK
Kèo bóng đá Hạng 3 Đan Mạch
00:00
27/04
Esbjerg FB
Aarhus Fremad
00:00
27/04
Fremad Amager
Hellerup
00:00
27/04
Nykobing
AB Gladsaxe
06:35
27/04
Wash. Spirit Nữ
Orlando Pride Nữ
Kèo bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc
00:00
27/04
Weiche Flensburg
Meppen
00:30
27/04
Drochtersen/Assel
TuS BW Lohne
Kèo bóng đá Hạng 4 Đức - Bavaria
00:00
27/04
Memmingen
Greuther Furth II
00:00
27/04
Illertissen
Ansbach
Kèo bóng đá Hạng 4 Đức - Đông Bắc
00:00
27/04
C. Leipzig
Babelsberg
00:00
27/04
VSG Altglienicke
FC Eilenburg
00:00
27/04
Hansa Rostock II
BFC Dynamo
Kèo bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Nam
00:00
27/04
TSG Balingen
Barockstadt FL
Kèo bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Tây
00:30
27/04
Velbert
Wegberg-Beeck
00:30
27/04
Gutersloh
Schalke 04 II
00:30
27/04
Iraq U23
Việt Nam U23
Kèo bóng đá U20 Nam Mỹ Nữ
04:00
27/04
Colombia U20 Nữ
Venezuela U20 Nữ
06:30
27/04
Paraguay U20 Nữ
Brazil U20 Nữ
09:00
27/04
Peru U20 Nữ
Argentina U20 Nữ
01:00
27/04
West Ham U21
Leicester City U21
01:00
27/04
Aston Villa U21
Norwich U21
01:00
27/04
Stoke City U21
Newcastle U21
01:00
27/04
Chelsea U21
Southampton U21
01:00
27/04
Fulham U21
Tottenham U21
01:00
27/04
Nottingham Forest U21
Man Utd U21