17:00
24/04
Yokohama FM
Ulsan Hyundai
Kèo bóng đá Copa Libertadores
05:00
25/04
Nacional(URU)
Dep.Tachira
05:00
25/04
Huachipato
The Strongest
05:00
25/04
Botafogo/RJ
Universitario
07:30
25/04
Independiente JT
Palmeiras/SP
07:30
25/04
Bolivar
Flamengo/RJ
07:30
25/04
Libertad
River Plate
07:15
25/04
Columbus Crew
Monterrey
Kèo bóng đá Ngoại Hạng Anh
01:45
25/04
Wolves
Bournemouth
02:00
25/04
Crystal Palace
Newcastle
02:00
25/04
Everton
Liverpool
02:00
25/04
Man Utd
Sheffield Utd
Kèo bóng đá Hạng Nhất Anh
01:45
25/04
Coventry
Hull City
02:00
25/04
Marseille
Nice
23:45
24/04
Twente
Almere City
02:00
25/04
Ajax
SBV Excelsior
20:00
24/04
FK Orenburg
Din. Moscow
22:15
24/04
Nizhny Nov
Lok. Moscow
00:30
25/04
Krasnodar
Baltika
00:30
25/04
Zenit
Rubin Kazan
02:30
25/04
Antwerpen
Union Saint-Gilloise
02:30
25/04
Anderlecht
Cercle Brugge
02:30
25/04
Club Brugge
Genk
21:00
24/04
Lamia FC
PAOK
23:30
24/04
Aris Salonica
Olympiakos
00:30
25/04
AEK Athens
Panathinaikos
Kèo bóng đá VĐQG Phần Lan
23:00
24/04
Seinajoen JK
Helsinki
20:45
24/04
Universitaea Cluj
Politehnica Iasi
23:00
24/04
Farul Constanta
Rapid Bucuresti
01:45
25/04
Sepsi OSK
Steaua Bucuresti
22:00
24/04
Karmiotissa Pol.
Othellos Athienou
Kèo bóng đá VĐQG Thụy Điển
00:00
25/04
AIK Solna
Varnamo
00:00
25/04
Goteborg
Hacken
00:00
25/04
Brommapojkarna
Sirius
23:30
24/04
Hartberg
Lask
23:30
24/04
Austria Klagenfurt
RB Salzburg
01:30
25/04
Rapid Wien
Sturm Graz
Kèo bóng đá VĐQG Indonesia
15:00
24/04
Persebaya Surabaya
Bali United Pusam
19:00
24/04
Persik Kediri
PSS Sleman
22:30
24/04
Al Arabi (QAT)
Markhiya SC
22:30
24/04
Al Wakra
Al Garrafa
22:30
24/04
Shamal
Al Sadd
22:30
24/04
Al Rayyan
Ahli Doha
22:30
24/04
Muaither SC
Qatar SC
22:30
24/04
Umm salal
Al Duhail SC
21:00
24/04
FC Goa
Mumbai
Kèo bóng đá VĐQG Costa Rica
04:00
25/04
Municipal Grecia
Guanacasteca
09:00
25/04
Municipal Liberia
San Carlos
21:00
24/04
Tala'ea Al Jaish
ENPPI Cairo
00:00
25/04
Pyramids FC
National Bank SC
Kèo bóng đá Copa Sudamericana
05:00
25/04
Danubio
Athletico/PR
05:00
25/04
Coquimbo Unido
Racing Club
07:00
25/04
Bragantino/SP
Sportivo Luqueno
07:30
25/04
Real Tomayapo
Belgrano
09:00
25/04
Rayo Zuliano
Sportivo Ameliano
Kèo bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha
02:15
25/04
AVS Futebol
Porto B
Kèo bóng đá Hạng 2 Ba Lan
23:00
24/04
Wisla Plock
Miedz Legnica
23:00
24/04
Znicz Pruszkow
Arka Gdynia
01:30
25/04
Lechia GD
Polonia Wars.
Kèo bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ
00:30
25/04
Stade Nyonnais
Vaduz
02:00
25/04
Atalanta
Fiorentina
23:00
24/04
Vik.Plzen
Zlin
Kèo bóng đá Cúp Thổ Nhĩ Kỳ
00:30
25/04
Trabzonspor
Fatih Karagumruk
Kèo bóng đá Liên Đoàn Nhật Bản
17:00
24/04
Nara Club
Sanf Hiroshima
17:00
24/04
Nagano Parceiro
Kyoto Sanga
17:00
24/04
Thespa Kusatsu
Kashiwa Reysol
17:00
24/04
Roas. Kumamoto
Sagan Tosu
17:00
24/04
Okayama
Yokohama FC
17:00
24/04
Kataller Toyama
Shimizu S-Pulse
17:00
24/04
Blaublitz Akita
Shonan Bellmare
17:00
24/04
Ryukyu
Gamba Osaka
17:30
24/04
Gainare Tottori
Urawa Red
Kèo bóng đá Aus Queensland
17:30
24/04
Peninsula Power
Olympic FC QLD
17:30
24/04
SC Wanderers
Queensland Lion
Kèo bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc
00:00
25/04
Hamburger II
Oldenburg 1897
00:00
25/04
SSV Jeddeloh
Phonix Lubeck